GAME DA MU

An kafa Jiangsu Huazhong 1Gas Co., Ltd a cikin 2000

Jiangsu Huazhong Gas Co., Ltd. An kafa shi a cikin 2000, mai samar da iskar gas ne da aka sadaukar don samar da ayyuka folsemiconductor, panel, hasken rana photovoltaic, LED, masana'antar injina, sinadarai, likitanci, abinci, binciken kimiyya da sauran masana'antu. Kamfanin yana tsunduma cikin shirye-shiryen da siyar da iskar gas na masana'antu da iskar gas, samar da iskar gas a kan yanar gizo, dabaru masu haɗari masu haɗari da sauran kasuwancin. Kasuwancin kasuwancin ya haɗa da: siyar da iskar gas na masana'antu, daidaitaccen iskar gas, iskar gas mai tsabta, iskar likitanci da iskar gas na musamman; Gascylinders da na'urorin haɗi, siyar da samfuran sinadarai; sabis na tuntuɓar fasahar sadarwa, don samar wa abokan ciniki da iskar gas iri-iri da cikakkiyar mafita ta tsayawa ɗaya.

Falsafar kasuwanci

Mafi girma fiye da matsayin masana'antu fiye da tsammanin abokin ciniki

Riko da falsafar kasuwanci na "tabbatacce, ƙwararru, inganci da sabis"

Ruhu

Ruhi mai ƙarfi, ɗabi'a mai girma, ƙarfin hali, da ɗabi'a madaidaiciya

hangen nesa

Kasance mai bada sabis na iskar gas da aka fi so don masana'antu na ci gaba

Manufar

Haɓaka haɓaka mai inganci

Darajoji

Tsaro shine tushenmu, inganci shine fifikonmu, sabbin fasahohi shine ƙarfin tuki, kuma sabis shine babban ƙa'idarmu.

Farashin HUAZHONG GAS

Tarihin Ci Gaba

Samar da abokan ciniki da nau'ikan iskar gas iri-iri da cikakkun hanyoyin samar da iskar gas guda ɗaya.
  • 2024
  • 2023
  • 2022
  • 2021
  • 2000
  • 2019
  • 2018
  • 2017
  • 1993

Ƙaddamar da Ƙaddamar da Ƙididdigar Kuɗi na B

Kafa wurin samar da iskar silane mai nauyin tan 5,000 a kowace shekara a birnin Huaibei na lardin Anhui.

Gina rukunin raba iska mai nauyin tan 150,000 a kowace shekara don yawan iskar gas na lantarki a Chuzhou, Anhui

Ƙaddamar da ƙoƙarce-ƙoƙarce ta hanyar samar da kuɗaɗen kuɗi na Series A

Maimaita nasarar nasarar tsarin sake amfani da argon na Gao Jing, mun sami kwangilar ayyukan sake amfani da argon tare da JinkoSolar, Kanad Solar, da Trina Solar.

Kammala aikin sake amfani da argon don JinkoSolar a Vietnam.

Fadada kewayon sabis na samar da iskar gas a kan wurin

Tare da haɗin gwiwar Gaojing Solar, mun kafa aikin sake yin amfani da iskar gas na argon gas mafi girma na Qinghai.

Jiangsu Huazhong Gas Co., Ltd. An kafa shi

Kasancewa mafi girma da ke samar da daidaitattun iskar gas na masana'antu a yankin Jianghuai, yana ba da mafi yawan samfuran samfuran.

Ƙarfafa faɗaɗa cikin manyan sassan ci gaba kamar su photovoltaics, semiconductor da LEDs

Ayyukan kasuwanci sun fadada zuwa kudu maso gabashin Asiya

Kafa kasuwancin iskar gas na musamman na ƙasa baki ɗaya

Kafa tushen bincike da ci gaba don iskar gas ɗin ƙungiyar silicon da wurin kera iskar gas na musamman

Fadada Ayyukan Gas Na Musamman

Gudanar da Ma'aikatar Kimiyya da Fasaha ta '02 Manyan Ayyuka na Musamman' don R&D da Masana'antu na Manyan Gas na Musamman na Lantarki

Xuzhou Special Gas Factory aka kafa a 1993

Xuzhou Special Gas Factory aka kafa a 1993 kuma shi ne wani sha'anin sadaukar domin samarwa da kuma sayar da na musamman gas. Bayan kusan shekaru 30 na haɓakawa, koyaushe muna bin inganci a matsayin ainihin kuma muna bin kyakkyawan inganci. Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aikin samarwa don saduwa da bukatun abokan ciniki daban-daban kuma su zama shugabanni a cikin masana'antar.

HADU DA KUNGIYARMU

Teamungiyarmu

Samar da abokan ciniki da nau'ikan iskar gas iri-iri da cikakkun hanyoyin samar da iskar gas guda ɗaya.

MUHALIN OFFICE

muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani
muhallin kamfani

Ƙarfin samarwa
cancantar girmamawa

Ƙungiyoyin R&D da yawa na kamfanin suna da gogewa fiye da shekaru goma a cikin wannan masana'antar

0 +
Tushen samarwa
0 +
Tushen Dabarun Sinadarai masu haɗari
0 wT
Siyar da kayayyakin gas na shekara-shekara
Babban cancanta da girmamawa
  • Lasisin Kasuwancin Jiangsu Huazhong Mai Haɗaɗɗen Sinadarai
  • Jiangsu Huazhong Quality Management System Certificate
  • Dabarun 4a na Shuka Gas na Musamman na Xuzhou
  • Takaddun shaida na dakin gwaje-gwaje